Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Oak Soundproof Acoustic Slat gỗ tường bảng cho phòng họp
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Nhà cung cấp xử lý âm thanh trang trí tiêu âm bằng tấm ốp tường nan gỗ tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ kỹ thuật |
Khép kín âm thanh gỗ Acupunel Dễ lắp đặt Khám tường hấp thụ âm thanh tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm gỗ âm thanh Veneer cách âm
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
3D gỗ hoặc PVC veneer MDF Wave Board trang trí linh hoạt curly cong cong cong cong slat âm thanh tường bảng tường Akupanel
| Tên: | Bảng acoustic veneer cong |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2400 x 600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Độ dày: | 15/13mm, độ dày khác |
Phân đồ tường gỗ âm thanh 3D Phân đồ giảm âm thanh Phân đồ tường Màu sắc Oak Walnut
| Tên sản phẩm: | Các mẫu bảng acoustic bằng gỗ |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
1220 * 2440mmCustomizable hình mẫu Polyester Fiber vật liệu âm thanh hấp thụ bảng 48 màu sắc khác nhau, hiệu ứng hấp thụ âm thanh tuyệt vời, dễ dàng và nhanh chóng lắp đặt
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bông cách âm sợi thủy tinh - Hiệu quả cách âm tuyệt vời, an toàn và tiện lợi
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
PET Phân loại âm thanh âm thanh Phân tích tường hấp thụ âm thanh 1650gsm 1800gsm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
9mm 12mm PET felt bảng tường âm thanh nội thất cách âm bảng vuông
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |


