Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Phân đồ gỗ âm thanh dọc tấm bảng gỗ âm thanh cho trang trí tường
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Khẩu khói gỗ âm thanh Bức tường gỗ vững chắc bền cho nội thất trang trí tường trong nhà văn phòng studio
| Tên sản phẩm: | Hình chữ nhật acoustic slat bằng gỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
Gỗ linh hoạt, cong, sợi ván tường cho kiểm soát tiếng ồn nội thất
| Tên sản phẩm: | Akupanel bằng gỗ linh hoạt bằng gỗ akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, gỗ tự nhiên |
Trang trí tường bằng tấm cách âm Gỗ Akupanel Tấm ốp tường tiêu âm Vật liệu xây dựng Tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Thang E0 B2B Nhập lượng gỗ tự nhiên Bảng tường âm thanh Bảng Akupanel Khóa âm thanh 0.86-0.95 Tỷ lệ hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ trang trí nội thất cách âm cho nhà, văn phòng hoặc căn hộ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Tấm ốp lam gỗ 2400 X 600, Tấm tiêu âm rãnh gỗ, Bảng cách âm
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
21mm Nhà máy trực tiếp Akupanel Và PET cảm giác Hỗ trợ MDF gỗ veneer bảng âm thanh cho trang trí tường
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Đồ bán buôn với giá cạnh tranh Akupanel gỗ Veneer MDF phủ PET gỗ Slat bảng âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm gỗ chống ồn Tấm gỗ chống âm thanh Tấm tường gỗ tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


