Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Polyester felt Acoustic Room Divider Panels PET Đồ xách kín âm văn phòng tường phân vùng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
PET gỗ Acoustic Slat Panel MDF Veneer Modern Soundproof Acoustic Wall Panel
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |
9mm PET tấm tường chống âm thanh Polyester Fiber felt âm thanh hấp thụ bảng điều khiển
| Vật liệu: | 100% PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Lớp A. |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
12mm nội thất trang trí thú cưng cảm giác polyester sợi âm thanh Hexagon tấm chống âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Sản phẩm bán buôn Hexagon âm thanh hấp thụ gỗ veneer tường âm thanh bảng MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Bảng tiêu âm tường vân gỗ khắc sợi polyester, màu sắc và hoa văn tùy chỉnh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Tấm ốp tường tiêu âm trang trí hai lớp hiện đại bằng sợi polyester cách âm cho khách sạn với giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Bảng tường âm thanh gỗ gấp có độ dày trung bình tối giản hiện đại Sản xuất âm thanh hiệu quả cao
| Vật liệu: | Pet+veneer gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh MDF gỗ rắn tùy chỉnh với thiết kế gỗ slates hiện đại chống âm với veneer kết thúc khách sạn studio phòng tập thể dục
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm ốp tường PET Vật liệu tái chế Cách âm cho Cải tạo Khách sạn Thân thiện với Môi trường
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |


