Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
11mm 13mm 21mm gỗ chống âm Akupanel gỗ sồi tự nhiên Acoustic Slat gỗ tường
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
|---|---|
| Gói: | Hộp hộp |
| Kích thước: | 2400mm x 605mm |
2400 x 600 gỗ âm thanh chống âm tường bảng 3D Mô hình nội thất tường trang trí cho nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
10 X 10 Phân đồ tường gỗ âm thanh Samples Smoke Oak Akupanel Small Sample For Interior Wall Decor
| Tên sản phẩm: | Các mẫu bảng acoustic bằng gỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
Bảng lưới gỗ MDF trang trí với kết thúc veneer cho điều trị âm thanh phong cách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Thiết kế gỗ Acoustic Baffle Panel với chống cháy và chống ẩm lõi
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, gỗ tự nhiên |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel gỗ sọc 2750 x 320mm, trang trí nội thất, cách âm cho gia đình
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Eco Friendly Acupanel Slat Wall Soundproof Veneer Wood Slat Acoustic Wall Panels Các tấm tường âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Acupunel chống âm Black Oak Acoustic Slat Wall Panels Cho trang trí tường nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nội thất hiện đại gỗ Akupanel Xám Oak Acoustic Bàn tường gỗ Slat
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng tường chống âm bằng sợi polyester Bảng âm thanh gỗ cho trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |


