Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Nhấp âm DIY PET Acoustic Wall Panel Soundproofing Polyester Fiber Cho Nhà hát Văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
3 mặt veneer gỗ sang trọng Akupanel chống âm gỗ Slat bảng tường âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
DIY hình chữ nhật và hình lục giác bảng tường âm thanh cho trang trí nhà
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
PET tái chế tấm felt âm thanh tấm thấm âm tường sàn thấm
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| Độ dày: | 12 mm, độ dày khác |
Bảng tường chống âm thanh bằng sợi polyester tự dính hình lục giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/tròn/hình lục giác/tùy chỉnh |
21mm Akupanel phong cách hiện đại gỗ bảng điều khiển âm thanh MDF âm thanh khách sạn phòng khách Phân trang tường bảng điều khiển
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
|---|---|
| Kích thước: | 2400mm x 605mm/Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 21mm/11mm/13mm |
Phòng họp gỗ Akupanel Walnut Oak Veneer Màu sắc Nghe thấm gỗ
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Căn hộ Trang trí nhà gỗ Akupanel Phân tường 3D âm thanh Để cách âm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
Các tấm tường âm thanh nội thất hiện đại Akupanel tấm tường chống âm thanh cho khách sạn
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
MDF hấp thụ âm thanh gỗ óc chó tấm âm thanh đệm cho tường trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


