Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Tấm tiêu âm trang trí phòng khách DIY vân gỗ hình kim cương
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |
Các tấm gỗ hấp thụ âm thanh có thể tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Dễ dàng cài đặt Akupanel Bức tường gỗ Ống thắt âm thanh phù hợp với hấp thụ cao cấp
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
30 * 60cm âm thanh hấp thụ Akupanel Bức tường gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
60 * 60cm Custom Fit Akupanel gỗ tấm chống âm đơn giản lắp đặt cho âm thanh xuất sắc
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Akupanel gỗ tường chống âm nhanh chóng cài đặt các giải pháp âm thanh thích nghi
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Akupanel gỗ Bức tường chống âm Phân không nỗ lực phù hợp thiết kế âm thanh phù hợp
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Akupanel Bảo vệ âm thanh Bàn tường gỗ Lắp ráp đơn giản Tùy chọn âm thanh thích nghi
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Các tấm slates gỗ âm thanh Custom Slat Spacing NRC>0.85 cho các văn phòng Boutique Statement Home Walls Easy DIY Install
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0\E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
gỗ veneer kết thúc cách điện âm thanh nội thất thiết kế mới board slates tường tấm bảng âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Ứng dụng: | tường nội thất |
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |


