Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Bảo vệ âm thanh Oak Acoustic Panel Bức tường trang trí nội thất Với hệ số hấp thụ âm thanh 0,86-0.95
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
PVC veneer MDF PET gỗ lưới tản âm tường bảng với đèn Các tùy chọn khác nhau
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Các tấm tường âm thanh PVC veneer MDF PET chống âm Slated Laminated
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Bảo vệ âm thanh gỗ Akupanel Giải pháp âm thanh với gỗ thực veneer và veneer MDF PET xây dựng
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất lượng và sự khéo léo không thỏa hiệp: | Được chế tạo tỉ mỉ từ các vật liệu cao cấp với sự chú ý đến chi tiết |
Các tấm tường gỗ slates âm thanh cho phòng hội nghị và rạp hát gia đình
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Đơn vị hóa gỗ Akupanel Veneer MDF PET Để Bảo vệ Môi trường lớp E0
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu gỗ |
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
Bảng thu âm bằng dải gỗ cong
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
Tấm ốp tường tiêu âm MDF có chứng nhận SGS, cách âm cho phòng họp và gia đình
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
Các tấm chống âm xích giác màu gỗ thô PVC veneer
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Các tấm tường cảm giác vải chống cháy tấm tường âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |


