Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Nội thất gỗ slates MDF bảng âm thanh cho tường và trần kín âm thanh
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |
NRC cao ≥0,85 Polyester Acoustic Panel for Noise Reduction E1 Grade Low Formaldehyde Polyester Acoustic Panel
| Kích cỡ: | 2420*1220mm |
|---|---|
| độ dày: | 12/9/15mm |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
10mm PET gỗ veneer bảng âm thanh Slat Composite bảng âm thanh tường Không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Hexagon Acoustic Wood Slat Panels Nghệ thuật hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Veneer MDF Akupanel Slat Wall Panel Dấu âm thanh gỗ slataed bảng âm thanh
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Gói: | Hộp hộp |
Composite Slat PET gỗ veneer bảng âm thanh cho phòng ngủ khách sạn phòng khách
| Vật liệu: | Ván gỗ + PET |
|---|---|
| Màu PET: | màu đen hoặc màu sắc khác |
| Màu Veneer: | Quả óc chó/sồi hoặc in ấn |
PET tái chế tấm tường âm thanh 9mm chống âm thanh tấm sợi polyester cho thiết kế nội thất
| tên: | PET FEEL ACOUSTIC PANEL |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Giá nhà máy gỗ bảng âm thanh Dễ lắp đặt Nhà văn phòng rạp chiếu phim Thấm âm thanh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Gỗ Veneer Techwood+MDF+PET |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 240/270/280/300*60, 275*32 hoặc tùy chỉnh |
PET gỗ veneer Đèn âm thanh nhẹ Phân tích tường hấp thụ âm thanh Không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Chất chống cháy âm thanh điều chỉnh bảng điều khiển âm thanh
| Độ đàn hồi: | Một |
|---|---|
| Màu sắc: | Có nhiều màu sắc khác nhau |
| Vật liệu: | PET+MDF |


