Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Phân khử tiếng ồn PET nhà ở Các tấm âm thanh hấp thụ âm thanh cho rạp chiếu phim gia đình
| Nhiều màu sắc: | Chọn từ nhiều tùy chọn màu sắc khác nhau để phù hợp hoặc tương phản với trang trí của bạn. Với các s |
|---|---|
| Sự bền vững: | E0 |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Akupanel Acoustic Panel Bảng âm thanh gỗ cho nhà cách âm TV Back Wall
| Product name: | Wood Sound Absorbing Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
Tấm tiêu âm Veneer Gỗ + Polyester Cạnh cắt chính xác Kích thước/Màu gỗ tùy chỉnh có sẵn Chống cháy A1/B1
| Kiểu: | Bảng âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer + Polyester |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
PET tái chế Phân tích âm thanh vuông giảm âm thanh Phân tích âm thanh sợi polyester
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
10mm PET gỗ veneer bảng âm thanh slates bảng âm thanh trang trí không có MDF
| Vật liệu: | Ván gỗ + PET |
|---|---|
| Màu PET: | màu đen hoặc màu sắc khác |
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi hoặc các màu khác |
Panel âm thanh âm thanh hiện đại PET Slate gỗ MDF Veneer Bảng tường chống âm
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |
Bảng âm gỗ tuyến tính Lắp đặt nhanh Nhà văn phòng Nhà hát trang trí tường
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Thiết kế tường gỗ veneer bảng điều khiển âm thanh WPET Hexagon Slat bảng điều khiển âm thanh tường
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Kháng ồn Hexagon Acoustic Wall Panel PET Slat Acoustic Panel tùy chỉnh
| Vật liệu: | Ván gỗ + PET |
|---|---|
| Màu PET: | màu đen hoặc màu sắc khác |
| Màu Veneer: | Quả óc chó/sồi hoặc in ấn |
Cây óc chó MDF sườn bảng âm thanh hấp thụ âm thanh cho nội thất tường và trần nhà
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |


