Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Nhà cung cấp bảng điều khiển âm thanh cảm giác hấp thụ âm thanh hiệu quả cao 100% bảng điều khiển âm thanh PET
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nắm âm thanh hiệu quả cao 100% PET Panel âm thanh Khả năng phủ sóng Panel âm thanh felt
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
PET rỗng ra các tấm âm thanh được khắc để lắp đặt keo cách âm tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Hàng bán buôn đồ trang trí nội thất Trung Quốc làm bằng sợi polyester tấm tường chống âm và tấm âm thanh gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Acoustic PET Phân tích tường hấp thụ âm thanh Bảo vệ âm thanh Phân tích âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Hexagon Polyester Fiber Acoustic Wall Panels Nội thất trang trí nhà
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Hexagon Polyester Fiber Acoustic Panel Bảng tường Nội thất trang trí nhà
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
9mm / 12mm PET Panel âm thanh tùy chỉnh được khắc cho tường trường học tại nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Tấm tiêu âm DIY tổ ong sợi polyester để trang trí nhà phòng khách
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Các tấm âm thanh bằng sợi polyester vs tấm âm thanh bằng gỗ
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |


