Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Modern Wooden Akupanel Hotel Studio Acoustic Panels 3D Soundproof Veneer Finish
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm tiêu âm Veneer Gỗ + Polyester Cạnh cắt chính xác Kích thước/Màu gỗ tùy chỉnh có sẵn Chống cháy A1/B1
| Kiểu: | Bảng âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer + Polyester |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
Veneer MDF Akupanel Slat Wall Panel Dấu âm thanh gỗ slataed bảng âm thanh
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Gói: | Hộp hộp |
Đồ gỗ theo yêu cầu bảng điều khiển âm thanh gỗ lông veneer slates Akupanel
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Khép kín âm thanh Bảng âm thanh gỗ Slate gỗ gỗ sồi tấm hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Hòa tĩnh Giải pháp thoải mái 0,9 Nrc Pet Sound Acoustic Panel cho các địa điểm thương mại cao cấp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
0.85 Tỷ lệ hấp thụ âm thanh trung bình Phân tích âm thanh vật nuôi cho giao tiếp thoải mái yên tĩnh trong các địa điểm thương mại cao cấp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Tấm tiêu âm lam gỗ vân gỗ tích hợp giải pháp giảm tiếng ồn cho nội thất hiện đại
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Nhấp âm thanh MDF gỗ Akupanel âm thanh chống ốc Slat tường bảng âm thanh tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Akupanel Akoustik Panel Bảng âm thanh bằng gỗ cho KTV Soundproofing
| Product name: | Wood Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |


