Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh sợi polyester thân thiện với môi trường cho thiết kế nội thất hiện đại
| tên: | Panel âm thanh PET felt |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Eco Friendly Wood Acoustic Panels Noise Absorption for Stylish Interiors
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Tấm tiêu âm kiến trúc gỗ sọc Akupanel, vật liệu tiêu âm trang trí nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Giá nhà máy gỗ bảng âm thanh Dễ lắp đặt Nhà văn phòng rạp chiếu phim Thấm âm thanh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Gỗ Veneer Techwood+MDF+PET |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 240/270/280/300*60, 275*32 hoặc tùy chỉnh |
Chất chống cháy âm thanh điều chỉnh bảng điều khiển âm thanh
| Độ đàn hồi: | Một |
|---|---|
| Màu sắc: | Có nhiều màu sắc khác nhau |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bán bán buôn các tấm âm thanh gỗ trang trí slates với nền PET cho tường và trần nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| KÍCH CỠ: | 2400x605mm |
2750 X 320 gỗ slates trần gỗ slates bảng âm thanh bảng âm thanh bảng âm thanh chống âm thanh bảng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Ống cách nhiệt tuyệt vời 9mm PET felt bảng âm thanh 1-3kg mỗi mét vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
Hàng bán buôn đồ trang trí nội thất Trung Quốc làm bằng sợi polyester tấm tường chống âm và tấm âm thanh gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
4 miếng gỗ Slat bảng âm thanh trang trí phong cách giảm tiếng ồn 3D bảng kết cấu cho trần nhà và tường
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC |


