Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Hexagon Acoustic Wood Slat Panels PET Hexagon Bảng tường
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
10mm PET gỗ veneer bảng âm thanh slates bảng âm thanh trang trí không có MDF
| Vật liệu: | Ván gỗ + PET |
|---|---|
| Màu PET: | màu đen hoặc màu sắc khác |
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi hoặc các màu khác |
PET 9mm Self Adhesive Square Acoustic Panels Soundproof Felt Fiber Acoustic Panels Các tấm âm thanh bằng sợi felt
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
PET rỗng ra các tấm âm thanh được khắc để lắp đặt keo cách âm tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
PET hiện đại Phân tích âm thanh hình vuông Polyester sợi âm thanh thấm bảng tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
OEM Phân tích âm thanh chống âm thanh Polyester Fiber PET Phân tích cách nhiệt âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Phân tích âm thanh hình vuông phong cách Polyester sợi chống âm thanh tấm cách nhiệt tùy chỉnh
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
PET tái chế Phân tích âm thanh vuông giảm âm thanh Phân tích âm thanh sợi polyester
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Văn phòng Quảng trường bảng âm thanh polyester sợi 3D cảm giác tường bảng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET polyester sợi hình vuông bảng âm thanh nhiễu chống âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


