Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
PET felt hình vuông bảng âm thanh 9mm âm thanh hấp thụ Bảng tường cho KTV
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Khả năng chống cháy Phân thiện với môi trường Phân tích âm thanh hình vuông Chất hấp thụ tiếng ồn Bảng chống âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Văn phòng cảm giác bảng âm thanh cho tường và trần nhà 2420x1220mm tùy chỉnh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Tự chỉnh PET Hexagon Acoustic Panel Khí giảm tiếng ồn cho không gian thương mại
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
| Chứng nhận: | ISO/SGS |
Tùy chỉnh PET felt Hexagon bảng âm thanh hấp thụ âm thanh và trang trí tường
| Vật liệu: | sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Chứng nhận: | ISO/SGS |
Custom Modern Sound Isolation 3D Acoustic Panels Cho Cải thiện đồ họa khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
100% PET màn hình âm thanh Khả năng bảo hiểm màn hình âm thanh felt kích thước tùy chỉnh Màu sắc
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
11mm / 13mm Dây cong linh hoạt slates bảng âm thanh cho tường nhà hàng hội trường
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Hexagon Polyester Fiber Acoustic Panel Bảng tường Nội thất trang trí nhà
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Panel gỗ linh hoạt Panel âm thanh cho tường nhà hàng
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |


