Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized acoustic panels pet ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
Kỹ thuật tiên tiến Bảng âm thanh gỗ slates nhẹ xây dựng giảm tiếng ồn
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
Tấm tiêu âm vân gỗ OEM ODM dày 10mm
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Thiết kế hiện đại PET bảng điều khiển âm thanh 9mm Độ dày Thấm âm & chống nấm mốc cho khách sạn tầng hầm & nhà để xe Giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
PET tái chế Bức tường Hexagon Acoustic Panel 9mm / 12mm Trang trí nội thất
| Vật liệu: | sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | 2420 * 1220mm / Tùy chỉnh |
| Sử dụng: | Trang trí tường hoặc trần và tiêu âm |
Bảng âm thanh gỗ xoắn cong
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
Tấm ốp tường PET phong cách hiện đại, cách âm, trang trí cho Cửa hàng bán lẻ, Khách sạn, Phòng triển lãm, Giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Thiết kế hiện đại Tấm ốp tường âm thanh sợi polyester hai lớp Cách âm Trang trí PET Slat cho Khách sạn
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
DIY Thiết kế tường bằng sợi polyester
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Tấm tiêu âm DIY tổ ong sợi polyester để trang trí nhà phòng khách
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |


