Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt sound absorption wall panel 1800gsm ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Tiêu chuẩn châu Âu 2440 * 1220mm Polyester tấm tường chống âm PET felt âm thanh chống thấm tấm âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
9mm 12mm Acoustic PET Felt Panel Bảo vệ âm thanh Thiết kế tường Bảng phòng ghi âm
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Bảng tường sợi polyester
| tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Thiết kế hiện đại 9mm khắc PET âm thanh felt tấm tường cho văn phòng & khách sạn
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Phân tích âm thanh PET tùy chỉnh Phân tích âm thanh tái chế
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Tấm tiêu âm trang trí PET hấp thụ âm thanh, chất lượng tốt, bán chạy, được chạm khắc
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
9mm Eco Friendly PET Polyester Fiber Acoustic Panel cho phòng ghi phim điện ảnh gia đình
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Ống cách nhiệt tuyệt vời 9mm PET felt bảng âm thanh 1-3kg mỗi mét vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
PET 9mm Self Adhesive Square Acoustic Panels Soundproof Felt Fiber Acoustic Panels Các tấm âm thanh bằng sợi felt
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |


