Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ felt sound absorption wall panel 1800gsm ] trận đấu 42 các sản phẩm.
PET tái chế tấm tường âm thanh 9mm chống âm thanh tấm sợi polyester cho thiết kế nội thất
| tên: | PET FEEL ACOUSTIC PANEL |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Phân tích âm thanh PET hình vuông tùy chỉnh cho phòng ghi phim
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Hiệu ứng hấp thụ âm thanh: | Hiệu quả hấp thụ âm thanh tốt hơn đối với tiếng ồn hàng ngày 125-4000Hz |
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
PET hiện đại chống âm 3D bảng tường âm thanh với hình dạng nghệ thuật tấm tường cảm giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Văn phòng Quảng trường bảng âm thanh polyester sợi 3D cảm giác tường bảng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET Phân tích âm thanh vuông âm thanh chống âm thanh Phân tích tường felt cho văn phòng nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Các tấm tường cảm giác vải chống cháy tấm tường âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
9mm 12mm PET felt bảng tường âm thanh nội thất cách âm bảng vuông
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
Polyester felt Acoustic Room Divider Panels PET Đồ xách kín âm văn phòng tường phân vùng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
Panel tường âm thanh hấp thụ âm thanh hiệu quả cao để cải thiện hiệu suất phổ tần số thấp
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Mật độ: | 1800gsm |
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
Nhà máy chất lượng tốt vật liệu 100% sợi polyester bảng âm thanh chống âm thanh bảng âm thanh cho tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


