Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized thickness wood wall panels ] trận đấu 192 các sản phẩm.
Acupunel chống âm Black Oak Acoustic Slat Wall Panels Cho trang trí tường nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Kháng ồn Hexagon Acoustic Wall Panel PET Slat Acoustic Panel tùy chỉnh
| Vật liệu: | Ván gỗ + PET |
|---|---|
| Màu PET: | màu đen hoặc màu sắc khác |
| Màu Veneer: | Quả óc chó/sồi hoặc in ấn |
Hexagon Polyester Fiber Acoustic Panel Bảng tường Nội thất trang trí nhà
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Eco Friendly Wood Acoustic Panels Noise Absorption for Stylish Interiors
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ trang trí nội thất cách âm cho nhà, văn phòng hoặc căn hộ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Tấm ốp tường nan gỗ trang trí hiện đại 2750 x 320, Tấm tiêu âm MDF Akupanel cho phòng ngủ, khách sạn, phòng khách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Khép kín âm thanh gỗ Acupunel Dễ lắp đặt Khám tường hấp thụ âm thanh tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nội thất hiện đại gỗ Akupanel Xám Oak Acoustic Bàn tường gỗ Slat
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Hexagon Acoustic Wood Slat Panels Nghệ thuật hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Thang E0 B2B Nhập lượng gỗ tự nhiên Bảng tường âm thanh Bảng Akupanel Khóa âm thanh 0.86-0.95 Tỷ lệ hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


