Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ customized thickness wood wall panels ] trận đấu 192 các sản phẩm.
Akupanel gỗ tấm chống âm cho tường Quick Fit Custom Acoustic đổi mới
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
300 X 600 mm gỗ bảng âm thanh gỗ sồi tường chống âm thanh bảng nội thất trang trí cho văn phòng gia đình
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC |
Tấm ốp tường tiêu âm bằng gỗ có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của nhà máy bằng PET với trang trí hoàn thiện bằng gỗ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Tấm tiêu âm gỗ thân thiện với môi trường bằng veneer gỗ cho nội thất phong cách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Veneer: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Tấm ốp tường tiêu âm hình tam giác rãnh V vân gỗ PVC, đồ họa tùy chỉnh
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |
Nhà máy Sản xuất Tấm 3D Gỗ: Hiệu ứng Âm thanh Vượt trội và Kiệt tác Thiết kế
| Vật liệu: | Pet+veneer gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Các tấm slates gỗ âm thanh Custom Slat Spacing NRC>0.85 cho các văn phòng Boutique Statement Home Walls Easy DIY Install
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0\E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
Tấm tiêu âm gỗ đặc nhiều lớp cho phòng khách cao cấp, vách nền E0, chứng nhận CE, thân thiện môi trường
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2440 x 197mm/ Tùy chỉnh |
Veneer MDF Akupanel Slat Wall Panel Dấu âm thanh gỗ slataed bảng âm thanh
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Gói: | Hộp hộp |
Eco Friendly Acupanel Slat Wall Soundproof Veneer Wood Slat Acoustic Wall Panels Các tấm tường âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


