Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ hexagon customized acoustic panels ] trận đấu 92 các sản phẩm.
NRC cao ≥0,85 Polyester Acoustic Panel for Noise Reduction E1 Grade Low Formaldehyde Polyester Acoustic Panel
| Kích cỡ: | 2420*1220mm |
|---|---|
| độ dày: | 12/9/15mm |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
Phân tích âm thanh vải hình chữ nhật
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
Áo nhẹ Panel âm thanh thân thiện với môi trường Khả năng chống cháy B1
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu vải: | nhiều |
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |
10mm PET gỗ veneer bảng âm thanh slates bảng âm thanh trang trí không có MDF
| Vật liệu: | Ván gỗ + PET |
|---|---|
| Màu PET: | màu đen hoặc màu sắc khác |
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi hoặc các màu khác |
Composite Slat PET gỗ veneer bảng âm thanh cho phòng ngủ khách sạn phòng khách
| Vật liệu: | Ván gỗ + PET |
|---|---|
| Màu PET: | màu đen hoặc màu sắc khác |
| Màu Veneer: | Quả óc chó/sồi hoặc in ấn |
10mm PET gỗ veneer bảng âm thanh Slat Composite bảng âm thanh tường Không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh PET thân thiện với môi trường hiện đại 2 lớp vải polyester tấm cách âm cho sử dụng khách sạn Thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Các tấm âm thanh bằng sợi polyester vs tấm âm thanh bằng gỗ
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
PET Slat Acoustic Panel Vs AKUPANEL
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Tấm tiêu âm thiết kế hiện đại bằng sợi polyester, giảm tiếng ồn 90%, thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |


