Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ fire resistant fabric ] trận đấu 55 các sản phẩm.
Sản phẩm được bao phủ bằng vải PET
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
Các tấm tường bao bọc bằng vải Vỏ thủy tinh lõi bảng âm thanh cho các giải pháp kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | Kích thước khác 1200 * 600mm, 600 * 300mm |
| độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà sản xuất tùy chỉnh Tấm tiêu âm bằng vải Sợi polyester bọc vải cho Phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Bàn âm thanh vải tường nội thất Sợi thủy tinh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Tấm tiêu âm bọc vải, tấm ốp tường trong nhà bằng sợi thủy tinh cho rạp chiếu phim, nhà ở, khách sạn, kiểm soát âm thanh chuyên nghiệp
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*600mm, 600*300mm hoặc kích thước khác |
| độ dày: | 25/30/50mm |
25mm âm thanh hấp thụ vải bông bảng âm thanh lõi bên trong màu vàng vải thủy tinh bông
| Xếp hạng NRC: | 0,95 |
|---|---|
| Độ dày: | 15/25 mm |
| Ứng dụng: | Các studio ghi âm, nhà hát tại nhà, phòng hội nghị |
Phòng chống âm thanh 3D Phòng tường âm thanh Vải bọc kính sợi Phòng thu âm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
ROHS ISO chứng nhận Acoustic Wood Slat Panel Chất hấp thụ âm thanh tùy chỉnh
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |
|---|---|
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
Top Sợi thủy tinh lâu dài ổn định và độ tin cậy âm thanh bảng âm thanh trong phòng thu chuyên nghiệp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Khả năng tùy chỉnh kích thước và vật liệu bảng âm thanh âm thanh cho hiệu suất âm thanh tối ưu trong môi trường chuyên nghiệp
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |


