Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ decorative soundproof wall panels ] trận đấu 184 các sản phẩm.
25mm sợi thủy tinh trần gắn bảng âm thanh cảm giác mây treo Baffles âm thanh hấp thụ
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
PET tùy chỉnh bảng âm thanh tròn tấm cách âm cho tường và trần nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Panel gỗ linh hoạt Panel âm thanh cho tường nhà hàng
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
Các tấm cách âm âm bằng sợi polyester tròn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Custom Modern Sound Isolation 3D Acoustic Panels Cho Cải thiện đồ họa khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Chất chống cháy treo bảng âm thanh hình lục giác bảng âm thanh cho văn phòng căn hộ khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET rỗng ra các tấm âm thanh được khắc để lắp đặt keo cách âm tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Thiết kế tường bảng âm thanh tùy chỉnh
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Inkjet in tường trang trí tấm nhấp âm thanh polyester
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |


