Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ acoustic decorative panel ] trận đấu 356 các sản phẩm.
Tấm hút âm MDF PET nan gỗ thiết kế hiện đại cho khách sạn
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng gỗ cho tường trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
An toàn, thân thiện với môi trường E1 Mức độ bảo vệ môi trường tấm PET hấp thụ âm thanh cho sức khỏe và hạnh phúc
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
PVC Veneer Hexagon felt Polyester Fiber Sound Absorbing Board
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
Giảm tiếng ồn Trần nhà gắn âm thanh Baffles âm thanh kín tấm sợi thủy tinh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
2400 X 605mm Acupunel gỗ tùy chỉnh cho phòng họp nhà hát
| Veneer Gỗ Hấp Dẫn: | Dây veneer kết thúc mô hình hạt |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật: | ISO/ROHS |
| Kích thước: | 2400*605/Tùy chỉnh |
Bảng hấp thụ âm thanh có thể tùy biến bằng vải sợi polyester A1 / B1 Khả năng chống cháy
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |


